Sea Games 30

07:01 11/06/2015
Trực tiếp trận bóng chuyền nam Việt Nam vs Indonesia:

Trực tiếp trận bóng chuyền nữ Việt Nam vs Indonesia:

Trong ngày hôm nay đội tuyển bóng chuyền nữ sẽ bước vào lượt trận thứ 2 gặp Indonesia, đội bóng giàu tham vọng tại bảng đấu. Trong khi đó đội tuyển bóng chuyền nam cũng sẽ có trận đấu đầu tiên tại SEA Games 28.
Bang tong sap HC SEA Games 28 cap nhat 20h35 ngay 11/6
Bảng tổng sắp HC SEA Games 28 cập nhật 20h35 ngày 11/6


19h55': Pencak Silat
- tứ kết hạng cân 55-60kg của nữ: Võ sỹ Hoàng Thị Loan dễ dàng đánh bại Damsri Rewadee với tỷ số đậm đà 5-0 để giành quyền vào chơi vòng bán kết.

19h45': Pencak Silat 
- Tứ kết hạng cân 55-60kg của nam: Võ sỹ Nguyễn Nguyên Thái Linh đã giành chiến thắng 4-1 trước Mohamad Yusli Muhammad Haziq (Singapore) để giành vé vào chơi ở bán kết.

19h45, môn bơi:
Ở chung kết nội dung 4x100 m tiếp sức nam, đội tuyển chủ nhà Singapore giành HCV.

19h40, môn Bóng chuyền,
Đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam có chiến thắng 3-0 trước Indonesia ở trận đấu mở màn tại bảng B
Doi tuyen bong chuyen nam ra quan thanh cong
Đội tuyển bóng chuyền nam ra quân thành công


19h40, Môn bơi:
Nguyễn Thị Ánh Viên chỉ về thứ 6 ở nội dung 100 m bướm nữ. Trong khi đó, HCV thuộc về VĐV của nước chủ nhà Singapore, Tao Li.
Các VĐV giành HC cho Đoàn thể thao Việt Nam ngày 11/6
 
- Huy chương vàng

1. Nguyễn Văn Linh - 500m thuyền đơn hạng nhẹ nam (Rowing)
2. Cặp VĐV Tạ Thanh Huyền và Phạm Thị Thảo - 500m thuyền đôi hạng nhẹ nữ (Rowing)
3. Cặp Lê Thị An và Phạm Thị Huệ - 500m thuyền đôi nữ (Rowing)
4. Cặp Nguyễn Đình Huy và Đàm Văn Hiếu - Đôi nam 500m (Rowing)
5. Hoàng Xuân Vinh - Cá nhân 50m súng ngắn bắn chậm nam (Bắn súng)
6. Dương Văn Thái - Chung kết 1.500m nam (Điền kinh)
7. Đỗ Thị Thảo - Chung kết 1.500m nữ (Điền kinh)
8. Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Huyền, Nguyễn Thị Oanh, Nguyễn Thị Thúy - Chung kết 4x400m nữ (Điền kinh)
9. Nguyễn Thị Ánh Viên - Chung kết 200m bơi ếch nữ (Bơi lội)

- Huy chương bạc

1. Cặp VĐV Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức - 500m thuyền đôi hạng nhẹ nam (Rowing)
2. Đội Nguyễn Hoàng Phương, Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường - 50m súng ngắn đồng đội nam (Bắn súng)
3. Bộ tứ Trần Đăng Dung, Phạm Minh Chính, Trần Quang Tùng, Trần Ngọc Đức -  500m thuyền 4 mái chèo nam hạng nhẹ (Rowing)
4. Nguyễn Thị Phương - Chung kết 1.500m nữ (Điền kinh)
5. Phạm Thị Huệ - 10.000m nữ (Điền kinh)
6. Ngô Thị Huyền Trân và Nguyễn Thị Thi - Bi sắt đôi nữ
7. Đào Văn Thủy - Nhảy cao nam (Điền kinh)
8. Trần Huệ Hoa - Điền kinh

- Huy chương đồng

1. Bộ ba Triệu Thị Hoa Hồng, Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà - 25m đồng đội nữ (Bắn súng)
2. Trịnh Đức Tâm - Cá nhân tính giờ (Đua xe đạp)
3. Hoàng Ngọc - 25m súng ngắn nữ (Bắn súng)  
4. Trần Thị Yến Hoa - 100m rào nữ (Điền kinh)
5. Đội VĐV gồm Xuân Cường, Văn Thao, Trọng Hinh, Công Lịch - 4x400m tiếp sức nam (Điền kinh)
6. Ngô Ron, Trần Thạch Lam - Đôi nam (Bi sắt)

19h02 Môn bơi: Hoàng Quý Phước không lọt vào nhóm giành huy chương ở nội dung 400 m tự do nam.

18h50, Môn bơi:
Nguyễn Thị Ánh Viên giành HCV nội dung 200 m ếch nữ với thời gian 2 phút 31 giây 16. Đây là tấm HCV thứ 8 của Ánh Viên tại SEA Games 28.
Thanh tich cua Anh Vien o noi dung 200m boi ech nu
Thành tích của Ánh Viên ở nội dung 200m bơi ếch nữ

18h40, Môn bơi:
Ở nội dung 50 m ngửa nam, Trần Duy Khôi chỉ xếp thứ tư. Trong khi đó, VĐV của nước chủ nhà Singapore giành HCV và phá kỷ lục SEA Games.

18h30,
Tuyển nữ Việt Nam phá kỷ lục SEA Games ở nội dung 4X400 m tiếp sức nữ khi ít hơn 4 giây 07 so với kỷ lục cũ của Thái Lan.

18h20, Môn điền kinh:
ĐT nữ Việt Nam giành HCV nội dung chạy 4x400 m tiếp sức nữ.

18h12, Môn bơi:
Nguyễn Diệp Phương Trâm không lọt vào nhóm giành huy chương khi xếp thứ 7 ở chung kết nội dung 50 m tự do nữ. HCV thuộc về VĐV nước chủ nhà Singapore.

16h50, môn Pencak Silat:
VĐV Trần Thị Thêm thua 0-5 trước đối thủ người Thái Lan tại Tứ kết hạng cân 50 đến 55kg.

 

Bang tong sap HC SEA Games 28 cap nhat 16h45 ngay 11/6
Bảng tổng sắp HC SEA Games 28 cập nhật 16h45 ngày 11/6

16h40, môn Bắn cung: Đội tuyển bắn cung Việt Nam thua 1-5 trước Malaysia ở Tứ kết nội dung cung 1 dây đồng đội nam nữ

 

Pham Thi Hue gianh HCB noi dung 1.000m nu
Phạm Thị Huệ giành HCB nội dung 1.000m nữ

16h35, Môn điền kinh:
Phạm Thị Huệ giành HCB nội dung chạy 10.000 m nữ với thời gian 35 phút 02 giây 70. Trong khi đó, Hoàng Thị Thanh chỉ về thứ 4. HCV thuộc về VĐV người Indonesia.

16h10, Bóng rổ:
Đội tuyển bóng rổ nữ Việt Nam thua 26-71 trước Indonesia tại vòng bảng.

 

Ket qua noi dung 1.500m nam cua Duong Van Thai
Kết quả nội dung 1.500m nam của Dương Văn Thái

 

Duong Van Thai gianh HCV noi dung 1.500m nam
Dương Văn Thái giành HCV nội dung 1.500m nam
15h45, Môn điền kinh: Dương Văn Thái giành HCV nội dung chạy 1.500 m nam với thời gian 3 phút 47 giây 04. Đây cũng là thành tích tốt nhất của anh ở nội dung này.

 

Bang tong sap HC SEA Games 28 cap nhat 15h45 ngay 11/6
Bảng tổng sắp HC SEA Games 28 cập nhật 15h43 ngày 11/6

15h35, Môn điền kinh: VĐV Đỗ Thị Thảo giành HCV nội dung chạy 1.500 m nữ ở môn điền kinh. Nguyễn Thị Phương giành HCB nội dung này
Thanh tich cua Do Thi Thao o duong chay 1.500m nu
Thành tích của Đỗ Thị Thảo ở đường chạy 1.500m nữ

15h17 Môn bi sắt: Trong trận bán kết đôi nữ ở môn bi sắt gặp Lào, cặp Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi giành chiến thắng 13-5 để vào chung kết tranh HCV với tuyển Thái Lan lúc 15h30.

15h15, Môn bi sắt:
Cặp Ngô Ron - Trần Thạch Lam giành HCĐ ở nội dung đôi nam môn bi sắt khi thua Malaysia 4-13 trong trận bán kết.

15h08, Môn bắn cung:
ĐT nữ Việt Nam gồm Nguyễn Phương Linh, Lộc Thị Đào, Lê Thị Thu Hiền đã đánh bại chủ nhà Singapore với tỷ số 6-0 để vào chung kết nội dung cung 1 dây đồng đội nữ. Trận chung kết gặp Indonesia diễn ra ngày 13/6. 

14h39 Môn bắn cung: Ở tứ kết nội dung cung 1 dây đồng đội nữ, Nguyễn Phương Linh, Lộc Thị Đào, Lê Thị Thu Hiền thắng 5-4 trước tuyển Thái Lan để vào bán kết gặp đội chủ nhà Singapore.

14h30, Môn bắn cung:
Ở tứ kết nội dung cung 1 dây đồng đội nam, Nguyễn Văn Duy, Đào Trọng Kiên, Chu Đức Anh thua 0-6 trước Tuyển Indonesia.

Bang tong sap HC SEA Games 28 cap nhat 14h20 ngay 11/6
Bảng tổng sắp HC SEA Games 28 cập nhật 14h20 ngày 11/6

13h30 Môn bóng chuyền:
Sau trận thứ hai, Tuyển nữ Việt Nam bộc lộ khá nhiều điểm yếu như chuyền một, phát bóng và tâm lý thi đấu

 

Doi tuyen nu Viet Nam co chien thang nhoc nhan
Đội tuyển nữ Việt Nam có chiến thắng nhọc nhằn
11h25': Bắn cung, Lộc Thị Đào vượt qua Lê Thị Thu Hiền 6-1 ở bán kết môn bắn cung nội dung cung 1 dây. Như vậy, Lộc Thị Đào sẽ tranh HCV với VĐV người Indonesia Kusumawardani Titik.

11h40 Bắn súng:
Hoàng Xuân Vinh đoạt HC vàng 50m súng hơi nam. Xạ thủ Việt Nam đạt điểm số cao nhất - 190,9 điểm.

11h25 Đua xe đạp:
Trịnh Đức Tâm đoạt HC đồng cá nhân tính giờ. Cua-rơ Việt Nam về đích thứ ba với 55 phút 39 giây 20. HCV thuộc về Robin Manullang (Indonesia) với 53 phút 55 giây 41.

 

 
10h55, Rowing: Trần Đặng Dung, Phạm Minh Chính, Trần Quang Tùng và Trần Ngọc Đức giành HCB nội dung thuyền bốn nam LM4 500 m.

10h40, Rowing:
Đàm Văn Hiếu và Nguyễn Đình Huy giành HCV nội dung đôi nam M2 500 m.

10h27 Rowing
: Lê Thị An và Phạm Thị Huệ giành HCV nội dung đôi nữ W2 500 m với thành tích 1 phút 38 giây 87.


10h15, môn Bắn súng:
Đội tuyển bắn súng nữ gồm Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà và Triệu Thị Hoa Hồng giành HCĐ nội dung 25m súng ngắn nữ. Giành HCV ở nội dung này là các tay súng Thái Lan. Đội chủ nhà Singapore giành HCB.

 

Anh Vien hinh anh
Kết quả chung kết nội dung đồng đội nữ súng ngắn 25m

10h10,
Môn Rowing: Ở nội dung đôi 500m nam, Nguyễn Văn Đức và Nguyễn Văn Tuấn mang về cho đoàn Thể thao Việt Nam tấm HCB với thành tích 1 phút 26 giây 09.

 

Anh Vien hinh anh 2
Thành tích của Nguyễn Văn Đức và Nguyễn Văn Tuấn ở nội dung 500m đôi nam

9h45, môn Rowing,
Nguyễn Văn Linh giành HCV nội dung 500m nam với thành tích 1 phút 33 giây 64.

 

Anh Vien hinh anh 3
Nguyễn Văn Linh mang về tấm HCV nội dung 500m đơn nam môn Rowing

Ngay sau đó Tạ Thanh Huyền và Phạm Thị Thảo mang về tấm HCV nội dung đôi 500m nữ với thành tích 1 phút 33 giây 35.
Anh Vien hinh anh 4
Các tay chèo Việt Nam giành HCV nội dung 500m đôi nữ

9h20, môn Điền kinh:
Ở nội dung vòng loại 110m rào nam đại diện duy nhất của Việt Nam chỉ đứng vị trí thứ 5 với thành tích 14 giây 38

 

Anh Vien hinh anh
Đoàn Thể thao Việt Nam có ngày vàng trong ngày 10/6
9h15, môn bắn súng: Ở nội dung 25m súng ngắn cá nhân nữ, Triệu Thị Hoa Hồng đứng vị trí thứ 5, Lê Thị Hoàng Ngọc đứng vị trí thứ 8 và Phạm Thị Hà chỉ đứng vị trí thứ 10. Ở nội dung 25m súng nắn đồng đội nữ, các tay súng Việt Nam đứng vị trí thứ 3 chung cuộc.
Anh Vien hinh anh 2
Kết quả vòng loại nội dung 25m súng ngắn nữ đồng đội

9h05, Bơi,
kết thúc vòng loại buổi sáng nay, Ánh Viên sẽ dự chung kết 2 nội dung 200 m ếch nữ và 100 m bướm nữ.

9h00, Bơi:
Lê Thị Mỹ Thảo xếp thứ 4 vòng loại nội dung 100 m bướm nữ với thành tích 1 phút 03 giây 63. Kết quả này khiến Mỹ Thảo không thể giành vé dự chung kết.

8h50, Bơi:
Lâm Quang Nhật xếp thứ 6 trong vòng loại nội dung 400 m tự do với thành tích 4 phút 15 giây 63. Kết quả này khiến Quang Nhật bị loại khỏi vòng chung kết.

8h40, Bơi:
Hoàng Quý Phước về thứ 3 nội dung 400 m tự do nam ở vòng loại (heat 1) với thành tích 4 phút 06 giây 71. Quý Phước vừa đủ điểm để giành quyền dự vòng chung kết nội dung này.

8h30 Bơi: Nguyễn Thị Ánh Viên xếp thứ 2 vòng (heat 1) loại 200 m ếch nữ với thành tích 2 phút 37 giây 26. Kình ngư Việt Nam đứng thứ 3 chung cuộc tại vòng loại sau Pawapotako (Thái Lan, 2:36:58) và Samantha (Singapore, 2:37:18).

8h25, Bơi:
Trần Duy Khôi xếp thứ 3 vòng loại (heat 2) nội dung 50 m ngửa nam (26 giây 73), qua đó giành quyền dự chung kết.

8h20, Bơi:
Nguyễn Diệp Phương Trâm xếp thứ 4 vòng loại 50 m tự do nữ và giành quyền vào dự chung kết nội dung này.
8h10, Bơi: Phan Gia Mẫn xếp thứ 5 vòng loại 50 m ếch nam với thành tích 30 giây 98.

Trong ngày 11/6, đoàn Thể thao Việt Nam tham gia thi đấu ở 15 môn và sẽ có tổng cộng 16 bộ huy chương được trao. Trong đó Điền kinh và Bơi được kỳ vọng sẽ mang về thêm nhiều HCV nữa.
Trong khi đó đội tuyển bóng chuyền nữ hướng tới chiến thắng thứ hai tại SEA Games 28 khi có cuộc đối đầu với Indonesia. Ở nội dung bóng chuyền của nam, Nguyễn Hữu Hà cũng bước vào lượt trận đầu tiên gặp các tay đập Indonesia, đối thủ đội tuyển Việt Nam đã thua 2-3 ở trận mở màn tại SEA Games 27.

Trong buổi sáng nay, các kình ngư của đội tuyển Việt Nam sẽ bước vào vòng loại các nội dung trước khi bước vào vòng chung kết diễn ra vào buổi chiều.

Anh Vien hinh anh 5
Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 28 kết thúc ngày thi đấu 10/6

 

Lịch thi đấu cụ thể của đoàn Thể thao Việt Nam ngày 11/6:

Môn

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Điền kinh

8:55

110m rào nam

Loại

Nguyễn Ngọc Quang

15:05

Nhảy cao nam

Chung kết

Đào Văn Thủy, Nguyễn Thành Nhân

15:25

1500m nữ

Chung kết

Đỗ Thị Thảo, Nguyễn Thị Phương

15:35

1500m nam

Chung kết

Dương Văn Thái

15:45

10000m nữ

Chung kết

Phạm Thị Huệ, Hoàng Thị Thanh

16:40

Nhảy ba bước nữ

Chung kết

Trần Huệ Hoa, Vũ Thị Mến

16:50

100m rào nữ

Chung kết

Trần Thị Yến Hoa

17:25

4x400m tiếp sức nam

Chung kết

Đào Xuân Cường, Dương Văn Thái, Lê Trọng Hinh, Lương Văn Thao, Nguyễn Ngọc Quang, Quách Công Lịch

17:35

4x400m tiếp sức nữ

Chung kết

Đỗ Thị Thảo, Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Oanh, Nguyễn Thị Huyền, Nguyễn Thị Thúy, Quách Thị Lan

Bắn cung

9:00

Cung 1 dây cá nhân nam

Vòng 1/8

Chu Đức Anh - Indonesia

Đào Trọng Kiên - Malaysia

Cung 1 dây cá nhân nữ

Vòng 1/8

Lộc Thị Đào - Vào vòng sau

Lê Thị Thu Hiền - Malaysia

13:30

Cung 1 dây đồng đội nam

Tứ kết

Nguyễn Văn Duy, Đào Trọng Kiên, Chu Đức Anh - Indonesia

 

Cung 1 dây đồng đội nữ

Tứ kết

Nguyễn Phương Linh, Lộc Thị Đào, Lê Thị Thu Hiền - Thái Lan

14:30

Cung 1 dây đồng đội nam nữ

Tứ kết

Lộc Thị Đào, Đào Trọng Kiên - Myanmar

Bơi

8:01

50m ếch nam

Heat 02

Phan Gia Mẫn

8:03

50m tự do nữ

Heat 02

Nguyễn Diệp Phương Trâm

8:05

50m ngửa nam

Heat 02

Trần Duy Khôi

8:06

200m ếch nữ

Heat 01

Nguyễn Thị Ánh Viên

8:12

400m tự do nam

Heat 01

Hoàng Quý Phước

8:16

400m tự do nam

Heat 02

Lâm Quang Nhật

8:21

100m bướm nữ

Heat 01

Lê Thị Mỹ Thảo

8:22

100m bướm nữ

Heat 02

Nguyễn Thị Ánh Viên

18:00

50m ếch nam

Chung kết

 

18:04

50m tự do nữ

Chung kết

 

18:18

Trao HC 50m ếch nam

 

 

18:25

Trao HC 50m tự do nữ

 

 

18:38

50m ngửa nam

Chung kết

 

18:42

200m ếch nữ

Chung kết

 

18:48

400m tự do nam

Chung kết

 

19:06

Trao HC 50m ngửa nam

 

 

19:13

Trao HC 200m ếch nữ

 

 

19:20

Trao HC 400m tự do nam

 

 

19:33

100m bướm nữ

Chung kết

 

19:38

4x100m tiếp sức hỗn hợp nam

Chung kết

Hoàng Quý Phước, Trần Duy Khôi, Lâm Quang Nhật, Phan Gia Mẫn

19:57

Trao HC 100m bướm nữ

 

 

20:04

Trao HC 4x100m tiếp sức hỗn hợp nam

 

 

Bóng rổ

10:00 - 12:00

Nam Vietnam - Thailand

 

 

 

Nữ Vietnam - Indonesia

 

 

Bóng chuyền

11:00 - 12:30

Nữ Vietnam - Indonesia

 

 

18:00 - 20:00

Nam Vietnam - Indonesia

 

 

Xe đạp

9:00 - 11:08

Cá nhân nam tính giờ

Chung kết

Trịnh Đức Tâm

11:30 - 12:00

Trao HC

 

 

Pencak Silat

16:20

50-55kg nữ

Tứ kết

Trần Thị Thêm - Thái Lan

17:00

50-55kg nam

Tứ kết

Võ Duy Phương - Singapore

19:20

55-60kg nam

Tứ kết

Nguyễn Nguyên Thái Linh - Singapore

19:40

55-60kg nữ

Tứ kết

Hoàng Thị Loan - Thái Lan

Tennis

9:00

Đơn nữ

Tứ kết

Đào Minh Trang - Thái Lan

10:00

Đôi nữ

Vòng 1

Trần Thị Tâm Hảo, Sỹ Bội Ngọc

Rowing

9:00 - 9:02

Lightweight Men's Single Sculls (LM1X) (500m) 

 

Nguyễn Văn Linh

9:07 - 9:15

Victory Ceremony LM1X (500m)

 

 

9:30 - 9:32

Men's Single Sculls (M1X) (500m) 

 

Nguyễn Văn Hạ

9:39 - 9:45

Victory Ceremony M1X (500m)

 

 

9:45 - 9:47

Lightweight Women's Double Sculls (LW2X) (500m) 

 

Tạ Thanh Huyền, Phạm Thị Thảo

9:52 - 10:00

Victory Ceremony LW2X (500m)

 

 

10:00 - 10:02

Lightweight Men's Double Sculls (LM2X) (500m) 

 

Nguyễn Văn Tuấn, Nguyễn Văn Đức

10:07 - 10:15

Victory Ceremony LM2X (500m)

 

 

10:15 - 10:17

Women’s Pair (W2 -) (500m)

 

Lê Thị An, Phạm Thị Huệ

10:22 - 10:30

Victory Ceremony W2 - (500m)

 

 

10:30 - 10:32

Men’s Pair (M2 -) (500m)

 

Đàm Văn Hiếu, Nguyễn Đình Huy

10:37 - 10:45

Victory Ceremony M2 - (500m)

 

 

10:45 - 10:47

Lightweight Men's Four (LM4 -) (500m) 

 

Trần Quang Tùng, Trần Ngọc Đức, Trần Đăng Dũng, Phạm Minh Chinh

10:52 - 11:00

Victory Ceremony LM4 - (500m)

 

 

Golf

07:00 - 13:09

Cá nhân và đồng đội nam nữ

 

 

Cầu mây

11:00 - 12:00

Regu nữ

Bảng A

Việt Nam - Campuchia

Bắn súng

08:00 - 9:30

50m súng ngắn nam

Loại

Nguyễn Hoàng Phương, Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường

08:00 - 10:30

25m súng ngắn nữ

Loại

Triệu Thị Hoa Hồng, Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà

10:30 - 11:30

50m súng ngắn nam

Chung kết

 

11:30 - 12:30

25m súng ngắn nữ

Chung kết

 

11:30 - 12:30

Trao HC 50m súng ngắn nam

 

 

13:00 - 14:00

Trao HC 25m súng ngắn nữ

 

 

Bắn đĩa bay

9:00 - 13:30

Trap Men

 

Lưu Thế Kỳ, Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp

Bi sắt

10:00 - 12:00

Đôi nam

Loại

Ngô Ron, Trần Thạch Lam - Singapore

12:00 - 14:00

Đôi nữ

Loại

Ngô Thị Huyền Trân, Nguyễn Thị Thi - Lào

13:00 - 15:00

Đôi nữ

Bán kết

 

13:00 - 15:00

Đôi nam

Bán kết

 

15:30 - 17:30

Đôi nữ

Chung kết

 

15:30 - 17:30

Đôi nam

Chung kết

 

Bowling

9:00 - 12:00

Bộ ba nam

Block 1

Lê Công Hưng, Phạm Quốc Bảo Kỳ, Nguyễn Thành Phố

Lê Thanh Nhã, Nguyễn Trọng Hiếu

Bộ ba nữ

Block 1

Đinh Ngọc Thu, Nguyễn Thu Huyền

Trương Thanh Huyền

13:00 - 16:00

Bộ ba nam

Block 2

Lê Công Hưng, Phạm Quốc Bảo Kỳ, Nguyễn Thành Phố

Lê Thanh Nhã, Nguyễn Trọng Hiếu

Bộ ba nữ

Block 2

Đinh Ngọc Thu, Nguyễn Thu Huyền

Trương Thanh Huyền

16:00 - 17:00

Victory Ceremony

 

 

 

Phạm Kiên (thethaovietnam.vn)

Để lại một bình luận

Thông tin phản hồi (0)

Bài mới cùng mục

Thông tin Thể thao Việt Nam
- Trụ sở: P601, CT4 chung cư Booyoungvina, Mỗ Lao, Hà Đông

ttvn

Top