Sea Games 30

06:17 09/06/2015
Thethaovietnam.vn xin gửi tới độc giả cả nước lịch thi đấu cụ thể của đoàn Thể thao Việt Nam tại SEA Games 28 trong ngày 9/6.
Trong ngày 9/6 đoàn Thể thao Việt Nam sẽ tham gia thi đấu 12 môn tại SEA Games 28, trong đó Điền Kinh, Thể dục dụng cụ và Bơi sẽ tiếp tục là những "mỏ vàng" trong ngày thi đấu hôm nay.
Mon Wushu mang ve cho doan the thao 3 HCV trong ngay 8/6
Môn Wushu mang về cho đoàn thể thao 3 HCV trong ngày 8/6 - Ảnh Hải Đăng
Bang tong sap HC SEA Games 28 het ngay 8/6
Bảng tổng sắp HC SEA Games 28 hết ngày 8/6

Lịch thi đấu cụ thể của đoàn Thể thao Việt Nam tại SEA Games 28 ngày 9/6:

Môn

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Điền kinh

9:00

100m nam 10 môn PH

Chung kết

Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái

9:10

100m nữ

Vòng loại

Lưu Kim Phụng, Nguyễn Thị Oanh

9:30

Nhảy xa 10 môn PH

Chung kết

Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái

 

Trao HC đi bộ 20km nữ

 

Nguyễn Thị Thanh Phúc, Lưu Thị Bích Hà

 

Trao HC đi bộ 20km nam

 

Võ Xuân Vĩnh

9:35

100m nam

Vòng loại

Lê Trọng Hinh

15:00:00 PM

Đẩy tạ nam 10 môn PH

Chung kết

Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái

15:10

Nhảy bước nam

Chung kết

Nguyễn Văn Hùng, Nguyễn Văn Mùa

16:00

Nhảy cao nam 10 môn PH

Chung kết

Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái

 

Trao HC Marathon nam

 

Hoàng Nguyên Thanh

 

Trao HC - Marathon nữ

 

Hoàng Thị Thanh

17:50

100m nam chung kết

 

 

17:00

100m nữ chung kết

 

 

15:35

5000m nam

Chung kết

Nguyễn Văn Lai, Đỗ Quốc Luật

 

Trao HC 100m nam

 

 

 

Trao HC - 100m nữ

 

 

16:05

5000m nữ

Chung kết

Trương Thị Thúy Kiều, Phạm Thị Huệ

 

Trao HC - Nhảy sào nam

 

 

 

Victory Ceremony - Triple Jump Men

 

 

16:10

400m nam 10 môn PH

 

Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái

Nhảy cầu

13:00 - 14:00

Nhảy đôi 3m ván bật nam

Chung kết

Vũ Anh Duy, Phùng Văn Nam

14:30 - 15:30

10m cầu cứng nữ

Chung kết

Nguyễn Phương Anh, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh

15:40 - 16:00

Trao HC

 

 

Bơi

8:00

200m bướm nữ

Heat 01

Lê Thị Mỹ Thảo

8:03

200m bướm nữ

Heat 02

Nguyễn Thị Ánh Viên

8:06

100m bướm nam

Heat 01

Hoàng Quý Phước

8:07

100m bướm nam

Heat 02

Phan Gia Mẫn

8:10

100m ngửa nữ

Heat 02

Nguyễn Thị Ánh Viên

8:12

200m tự do nữ

Heat 01

Nguyễn Thị Diệu Linh

8:15

200m tự do nữ

Heat 02

Nguyễn Thị Ánh Viên

18:00

200m bướm nữ

Chung kết

 

18:06

100m bướm nam

Chung kết

 

18:20

Trao HC 200m bướm nữ

 

 

18:27

Trao HC 100m bướm nam

 

 

18:40

100m ngửa nữ

Chung kết

 

18:45

400m hỗn hợp nam

Chung kết

Trần Duy Khôi

18:04

Trao HC 100m ngửa nữ

 

 

19:11

Trao HC 400m hỗn hợp nam

 

 

19:24

200m tự do nữ

Chung kết

 

19:48

Trao HC 200m tự do nữ

 

 

Bóng rổ

17:00-19:00

Nữ Vietnam - Singapore

 

 

Billiards & Snooker

09:00-12:00

Billiard Double - (QF) x 2

Tứ kết

Nguyễn Thanh Bình, Nguyễn Trung Kiên - Malaysia

Billiard Double - (QF) x 2

Tứ kết

 

9 Ball Men's Single - (QF) X 2

Tứ kết

 

11:45-12:00

Victory Ceremony for Billiards Single

 

 

12:00-15:00

Snooker Double - (QF) x 2

Tứ kết

Nguyễn Nhật Thanh, Phạm Thanh Thủy - Malaysia

Snooker Double - (QF) x 2

Tứ kết

 

9 Ball Women's Single - (F)

Chung kết

 

9 Ball Men's Single - (QF) X 2

Tứ kết

 

Carom Single (F)

Chung kết

 

14:40-14:50

Victory Ceremony for 9 Ball Women Single

 

 

14:50-15:00

Victory Ceremony for Carom Single

 

 

15:00-18:00

Billiard Double - (SF) x 2

Bán kết

 

9 Ball Men's Single - (SF)

Bán kết

 

18:00-20:45

Billiard Double - (F)

Chung kết

 

Snooker Double - (SF) x 2

Bán kết

 

9 Ball Men's Single - (SF)

Bán kết

 

Thể dục dụng cụ

13:00 - 13:30

Thể dục tự do nam

Chung kết

Phạm Phước Hưng, Lê Thanh Tùng

13:35 - 14:05

Xà nữ

Chung kết

Phan Thị Hà Thanh, Đỗ Thị Vân Anh

14:10 - 14:40

Nhảy ngựa nam

Chung kết

Đinh Phương Thành, Lê Thanh Tùng

14:45 - 15:15

Cầu thăng bằng nữ

Chung kết

Đỗ Thị Thu Huyền, Phan Thị Hà Thanh

15:20 - 15:50

Vòng treo nam

Chung kết

Phạm Phước Hưng, Đặng Nam

15:52 - 16:22

Trao HC

 

 

Tennis

09:00 - 15:00

Đơn nam

Tứ kết

 

 

Đôi nam

Tứ kết

 

09:00 - 17:00

Đơn nữ

Tứ kết

 

 

Đôi nữ

Tứ kết

 

 

Đôi nam nữ

Tứ kết

 

Canoeing

08:00 - 09:05

K4 200M nam

Chung kết

Nguyễn Tường/Trương Văn Hoài/Trần Văn Vũ/Lê Văn Dũng

08:10 - 08:15

C1 200M nam

Chung kết

Trần Xuân Đạt

08:20 - 08:25

K1 200M nữ

Chung kết

Đỗ Thị Thanh Thảo

08:40 - 08:45

C1 200M nữ

Chung kết

Trương Thị Phương

08:50 - 08:55

K2 200M nữ

Chung kết

Đỗ Thị Thanh Thảo/Vũ Thị Linh

09:10 - 09:15

K2 200M nam

Chung kết

Trương Văn Hoài/Lê Văn Dũng

09:20 -09:25

K4 200M nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Hải Yến/Đỗ Thị Thanh Thảo/Ma Thị Tuyết/Dương Thị Bích Loan

09:50 - 10:30

Trao HC

 

 

Bắn súng

08:00 - 08:50

50m súng trường nữ cá nhân

Loại

Lê Thị Anh Đào, Nguyễn Thị Hằng

10:00 - 10:50

50m súng trường nữ đồng đội

Loại

 

12:00 - 12:50

50m súng trường nam cá nhân

Loại

Phùng Lê Huyên, Nguyễn Duy Hoàng

14:00 - 14:50

50m súng trường nam đồng đội

Loại

 

Bi sắt

07:00 - 08:15

Đôi nam nữ

Loại

Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam - Myanmar

08:15 - 09:30

Đôi nam nữ

Loại

Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam - Singapore

09:30 - 10:45

Đôi nam nữ

Loại

Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam - Philippines

12:30 - 14:30

Đôi nam nữ

Bán kết

 

15:00 - 17:00

Đôi nam nữ

Chung kết

 

17:15 - 17:30

Victory Ceremony  (Mixed Doubles)

 

 

Bowling

09:00 - 12:00

Đơn nam

Chung kết

 

13:00 - 16:00

Đơn nữ

Chung kết

 

16:00 - 17:00

Victory Ceremony

 

 

Golf

07:00 - 12:26

Cá nhân và đồng đội nam

 

 

         

Ghi chú:

Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức

 
Phạm Kiên (thethaovietnam.vn)

Để lại một bình luận

Thông tin phản hồi (0)

Bài mới cùng mục

Thông tin Thể thao Việt Nam
- Trụ sở: P601, CT4 chung cư Booyoungvina, Mỗ Lao, Hà Đông

ttvn

Top