Sea Games 30

07:04 12/06/2015
Thethaovietnam.vn xin gửi tới độc giả cả nước lịch thi đấu của đoàn Thể thao Việt Nam tại SEA Games 28 trong ngày 12/6.
DT Dien kinh dang tien gan muc tieu dat ra
ĐT Điền kinh đang tiến gần mục tiêu đặt ra
Trong ngày hôm nay, đoàn Thể thao Việt Nam sẽ tham gia tranh tài ở 15 môn thi trong đó có 13 bộ huy chương được trao. Môn Điền kinh được đặt nhiều kỳ vọng khi có 7 nội dung vòng chung kết, đây cũng là ngày thi đấu cuối cùng của bộ môn này. Các thành viên đội tuyển Điền kinh Việt Nam cần giành 2 HCV nữa để hoàn thành mục tiêu 12 HCV tại SEA Games 28. Một trận đấu đáng chú ý khác trong ngày là trận bóng chuyền nam giữa Việt Nam và Campuchia. Sau chiến thắng trước Indonesia ở trận đấu mở màn tại vòng bảng tối qua. Thì một chiến thắng trước đối thủ ở ngày hôm nay sẽ giúp đoàn quân của HLV Nguyễn Mạnh Hùng giành tấm vé vào vòng bán kết.

Trực tiếp trận bóng chuyền nữ Indonesia vs Malaysia



Trực tiếp trận bóng chuyền nữ Singapore vs Thái Lan


Lịch thi đấu cụ thể các môn của đoàn Thể thao Việt Nam trong ngày 12/6:

Môn

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Điền kinh

8:40

400m nam

Loại

Quách Công Lịch

8:50

 

 

Lương Văn Thao

15:00

Nhảy cao nữ

Chung kết

Dương Thị Việt Anh, Phạm Thị Diễm

15:10

Nhảy xa nam

Chung kết

Phạm Văn Lâm, Nguyễn Văn Mùa

15:40

400m nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Huyền, Quách Thị Lan

15:50

400m nam

Chung kết

 

16:00

3000m chướng ngại vật nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Phương, Trương Thị Thúy Kiều

16:30

3000m chướng ngại vật nam

Chung kết

Phạm Tiến Sản, Lê Trọng Giang

17:10

4x100m tiếp sức nữ

Chung kết

Đỗ Thị Quyên, Hà Thị Thu, Lưu Kim Phụng, Nguyễn Thị Oanh, Nguyễn Khánh Linh, Trần Thị Yến Hoa

Bóng rổ

9:00 - 11:00

Nam Myanmar - Vietnam

 

 

Bóng chuyền

16:00 - 17:30

Nam Cambodia - Vietnam

 

 

Xe đạp

08:00 - 9:15

Women's Elite (WE): Criterium (CR)

 

Nguyễn Thị Thật

9:45 - 11:30

Men's Elite (ME): Criterium (CR)

 

Trịnh Đức Tâm, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Thành Tâm, Huỳnh Thanh Tùng, Nguyễn Trường Tài, Lê Văn Duẩn

11:30 - 12:00

Trao HC

 

 

Pencak Silat

16:20

60-65kg nam

Tứ kết

Nguyễn Văn Tú - Indonesia

19:40

80-85kg nam

Tứ kết

Nguyễn Duy Tuyến - Singapore

Taekwondo

9:55

Đôi nam nữ

 

Nguyễn Minh Tú, Nguyễn Minh Văn

10:55

Đồng đội nữ

 

Châu Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kim, Nguyễn Thụy Xuân Linh

11:15

Đồng đội nam

 

Lê Hiếu Nghĩa, Lê Thành Trung, Nguyễn Thiên Phụng

15:00

54kg nam

Tứ kết

Nguyễn Đình Cường - Philippines

18:00 - 18:30

54kg nam

Bán kết

 

18:45

46kg nữ

Bán kết

Trương Thị Kim Tuyền

19:15

54kg nam

Chung kết

 

19:30

46kg nữ

Chung kết

 

20:05 - 20:20

Trao HC 54kg nam

 

 

20:20 - 20:35

Trao HC 46kg nữ

 

 

Bắn cung

9:00

Cung 3 dây cá nhân nam

Vòng 1/8

Vũ Việt Anh - Malaysia

Nguyễn Tiến Cương - Lào

Cung 3 dây cá nhân nữ

Vòng 1/8

Nguyễn Thị Kim Anh - Indonesia

Lê Ngọc Huyền - Singapore

13:30

Cung 3 dây đồng đội nam

Tứ kết

Mai Xuân Đức, Nguyễn Tiến Cương, Vũ Việt Anh - Indonesia

Cung 3 dây đồng đội nữ

Tứ kết

Nguyễn Thị Thanh Thảo, Nguyễn Thị Kim Anh, Lê Ngọc Huyền - Thái Lan

14:30

Cung 3 dây đồng đội nam nữ

Tứ kết

Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Thị Kim Anh - Indonesia

Bắn súng

08:00 - 19:45

50m súng trường 3 tư thế nữ

Loại

Nguyễn Thị Ngân, Nguyễn Thị Hằng, Nguyễn Thị Xuân

10:45 - 12:00

50m súng trường 3 tư thế nữ

Chung kết

 

12:30 - 13:30

Trao HC 25m súng trường 3 tư thế nữ

 

 

Tennis

10:00

Đôi nữ

Bán kết

Trần Thị Tâm Hảo, Sỹ Bội Ngọc

Đôi nữ

Bán kết

Đào Minh Trang, Trương Thị Thanh

Rowing

9:00 - 9:04

Thuyền nhẹ đơn nam 1000m

 

Nguyễn Văn Linh

9:20 - 9:24

Thuyền nhẹ đơn nữ 1000m

 

Hồ Thị Ly

9:40 - 9:44

Thuyền đơn nam 1000m

 

Nguyễn Văn Hà

10:00 - 10:04

Thuyền nhẹ đôi nữ 1000m

 

Tạ Thanh Huyền, Phạm Thị Thảo

10:20 - 10:24

Thuyền nhẹ đôi nam 1000m

 

Nguyễn Văn Tuấn, Nguyễn Văn Đức

10:40 - 10:44

Thuyền đôi nữ 1000m

 

Lê Thị An, Phạm Thị Huệ

11:00 - 11:04

Thuyền đôi nam 1000m

 

Đàm Văn Hiếu, Nguyễn Đình Huy

11:20 - 11:24

Thuyền nhẹ 4 nam 1000m

 

Trần Quang Tùng, Trần Ngọc Đức, Trần Đặng Dũng, Phạm Minh Chính

13:30 - 13:34

Thuyền nhẹ 4 nữ 1000m

 

Cao Thị Hảo, Phạm Thị Huệ, Trần Thị An, Nguyễn Thị Trinh

Bắn đĩa bay

9:00 - 12:00

Bắn đĩa bay nam

Loại

Lưu Thế Kỳ, Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp

13:00 - 13:30

Bắn đĩa bay nam

Bán kết

 

13:30 - 14:00

Bắn đĩa bay nam

Chung kết

 

14:30 - 15:30

Trao HC

 

 

Bi sắt

9:00 - 10:30

Đồng đội nam nữ

Vòng 1

Lê Thị Thu Mai, Mai Hữu Phước, Trần Thạch Lam - Singapore

10:45 - 12:15

Đồng đội nam nữ

Vòng 2

Lê Thị Thu Mai, Mai Hữu Phước, Trần Thạch Lam - Lào

13:15 - 14:30

Đồng đội nam nữ

Vòng 3

Lê Thị Thu Mai, Mai Hữu Phước, Trần Thạch Lam - Campuchia

15:00 - 16:15

Đồng đội nam nữ

Vòng 4

Lê Thị Thu Mai, Mai Hữu Phước, Trần Thạch Lam - Myanmar

16:45 - 18:00

Đồng đội nam nữ

Vòng 5

Lê Thị Thu Mai, Mai Hữu Phước, Trần Thạch Lam - Malaysia

19:15 - 21:00

Đồng đội nam nữ

Vòng 6

Lê Thị Thu Mai, Mai Hữu Phước, Trần Thạch Lam - Thái Lan

Cầu mây

14:00 - 15:00

Đội tuyển nữ

Bảng A

Việt Nam - Myanmar

18:00 - 19:00

Việt Nam - Lào

Bowling

9:00 - 12:00

Nhóm 5 nam

Block 1

Lê Công Hưng, Nguyễn Thanh Nhã, Phạm Quốc Bảo Kỳ, Nguyễn Trọng Hiếu, Nguyễn Thành Phố

Nhóm 5 nữ

Block 1

Trương Thanh Huyền, Trần Thu Thủy, Đinh Ngọc Thư, Nguyễn Thu Huyền

13:00 - 16:00

Nhóm 5 nam

Block 2

Lê Công Hưng, Nguyễn Thanh Nhã, Phạm Quốc Bảo Kỳ, Nguyễn Trọng Hiếu, Nguyễn Thành Phố

Nhóm 5 nữ

Block 2

Trương Thanh Huyền, Trần Thu Thủy, Đinh Ngọc Thư, Nguyễn Thu Huyền

16:00 - 17:00

Trao HC

 

 

Golf

07:00 - 13:09

Cá nhân và đồng đội nam nữ

 

Ngô Bảo Nghi, Nguyễn Thảo My, Trần Chiêu Dương

Trương Chí Quân, Đỗ Lê Gia Đạt

14:30 - 15:00

Trao HC

 

 

Phạm Kiên (thethaovietnam.vn)

Để lại một bình luận

Thông tin phản hồi (0)

Bài mới cùng mục

Thông tin Thể thao Việt Nam
- Trụ sở: P601, CT4 chung cư Booyoungvina, Mỗ Lao, Hà Đông

ttvn

Top