Sea Games 30

06:39 11/06/2015
Thethaovietnam.vn xin gửi tới độc giả cả nước lịch thi đấu cụ thể của đoàn Thể thao Việt Nam trong ngày 11/6.
Trong ngày 11/6, đoàn Thể thao Việt Nam tham gia thi đấu ở 15 môn và sẽ có tổng cộng 16 bộ huy chương được trao. Trong đó Điền kinh và Bơi được kỳ vọng sẽ mang về thêm nhiều HCV nữa.
Dien kinh duoc ky vong se mang ve cho doan The thao Viet Nam nhieu HCV nua
Điền kinh được kỳ vọng sẽ mang về cho đoàn Thể thao Việt Nam nhiều HCV nữa

 

Lịch thi đấu cụ thể của đoàn Thể thao Việt Nam ngày 11/6:

Môn

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Điền kinh

8:55

110m rào nam

Loại

Nguyễn Ngọc Quang

15:05

Nhảy cao nam

Chung kết

Đào Văn Thủy, Nguyễn Thành Nhân

15:25

1500m nữ

Chung kết

Đỗ Thị Thảo, Nguyễn Thị Phương

15:35

1500m nam

Chung kết

Dương Văn Thái

15:45

10000m nữ

Chung kết

Phạm Thị Huệ, Hoàng Thị Thanh

16:40

Nhảy ba bước nữ

Chung kết

Trần Huệ Hoa, Vũ Thị Mến

16:50

100m rào nữ

Chung kết

Trần Thị Yến Hoa

17:25

4x400m tiếp sức nam

Chung kết

Đào Xuân Cường, Dương Văn Thái, Lê Trọng Hinh, Lương Văn Thao, Nguyễn Ngọc Quang, Quách Công Lịch

17:35

4x400m tiếp sức nữ

Chung kết

Đỗ Thị Thảo, Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Oanh, Nguyễn Thị Huyền, Nguyễn Thị Thúy, Quách Thị Lan

Bắn cung

9:00

Cung 1 dây cá nhân nam

Vòng 1/8

Chu Đức Anh - Indonesia

Đào Trọng Kiên - Malaysia

Cung 1 dây cá nhân nữ

Vòng 1/8

Lộc Thị Đào - Vào vòng sau

Lê Thị Thu Hiền - Malaysia

13:30

Cung 1 dây đồng đội nam

Tứ kết

Nguyễn Văn Duy, Đào Trọng Kiên, Chu Đức Anh - Indonesia

 

Cung 1 dây đồng đội nữ

Tứ kết

Nguyễn Phương Linh, Lộc Thị Đào, Lê Thị Thu Hiền - Thái Lan

14:30

Cung 1 dây đồng đội nam nữ

Tứ kết

Lộc Thị Đào, Đào Trọng Kiên - Myanmar

Bơi

8:01

50m ếch nam

Heat 02

Phan Gia Mẫn

8:03

50m tự do nữ

Heat 02

Nguyễn Diệp Phương Trâm

8:05

50m ngửa nam

Heat 02

Trần Duy Khôi

8:06

200m ếch nữ

Heat 01

Nguyễn Thị Ánh Viên

8:12

400m tự do nam

Heat 01

Hoàng Quý Phước

8:16

400m tự do nam

Heat 02

Lâm Quang Nhật

8:21

100m bướm nữ

Heat 01

Lê Thị Mỹ Thảo

8:22

100m bướm nữ

Heat 02

Nguyễn Thị Ánh Viên

18:00

50m ếch nam

Chung kết

 

18:04

50m tự do nữ

Chung kết

 

18:18

Trao HC 50m ếch nam

 

 

18:25

Trao HC 50m tự do nữ

 

 

18:38

50m ngửa nam

Chung kết

 

18:42

200m ếch nữ

Chung kết

 

18:48

400m tự do nam

Chung kết

 

19:06

Trao HC 50m ngửa nam

 

 

19:13

Trao HC 200m ếch nữ

 

 

19:20

Trao HC 400m tự do nam

 

 

19:33

100m bướm nữ

Chung kết

 

19:38

4x100m tiếp sức hỗn hợp nam

Chung kết

Hoàng Quý Phước, Trần Duy Khôi, Lâm Quang Nhật, Phan Gia Mẫn

19:57

Trao HC 100m bướm nữ

 

 

20:04

Trao HC 4x100m tiếp sức hỗn hợp nam

 

 

Bóng rổ

10:00 - 12:00

Nam Vietnam - Thailand

 

 

 

Nữ Vietnam - Indonesia

 

 

Bóng chuyền

11:00 - 12:30

Nữ Vietnam - Indonesia

 

 

18:00 - 20:00

Nam Vietnam - Indonesia

 

 

Xe đạp

9:00 - 11:08

Cá nhân nam tính giờ

Chung kết

Trịnh Đức Tâm

11:30 - 12:00

Trao HC

 

 

Pencak Silat

16:20

50-55kg nữ

Tứ kết

Trần Thị Thêm - Thái Lan

17:00

50-55kg nam

Tứ kết

Võ Duy Phương - Singapore

19:20

55-60kg nam

Tứ kết

Nguyễn Nguyên Thái Linh - Singapore

19:40

55-60kg nữ

Tứ kết

Hoàng Thị Loan - Thái Lan

Tennis

9:00

Đơn nữ

Tứ kết

Đào Minh Trang - Thái Lan

10:00

Đôi nữ

Vòng 1

Trần Thị Tâm Hảo, Sỹ Bội Ngọc

Rowing

9:00 - 9:02

Lightweight Men's Single Sculls (LM1X) (500m) 

 

Nguyễn Văn Linh

9:07 - 9:15

Victory Ceremony LM1X (500m)

 

 

9:30 - 9:32

Men's Single Sculls (M1X) (500m) 

 

Nguyễn Văn Hạ

9:39 - 9:45

Victory Ceremony M1X (500m)

 

 

9:45 - 9:47

Lightweight Women's Double Sculls (LW2X) (500m) 

 

Tạ Thanh Huyền, Phạm Thị Thảo

9:52 - 10:00

Victory Ceremony LW2X (500m)

 

 

10:00 - 10:02

Lightweight Men's Double Sculls (LM2X) (500m) 

 

Nguyễn Văn Tuấn, Nguyễn Văn Đức

10:07 - 10:15

Victory Ceremony LM2X (500m)

 

 

10:15 - 10:17

Women’s Pair (W2 -) (500m)

 

Lê Thị An, Phạm Thị Huệ

10:22 - 10:30

Victory Ceremony W2 - (500m)

 

 

10:30 - 10:32

Men’s Pair (M2 -) (500m)

 

Đàm Văn Hiếu, Nguyễn Đình Huy

10:37 - 10:45

Victory Ceremony M2 - (500m)

 

 

10:45 - 10:47

Lightweight Men's Four (LM4 -) (500m) 

 

Trần Quang Tùng, Trần Ngọc Đức, Trần Đăng Dũng, Phạm Minh Chinh

10:52 - 11:00

Victory Ceremony LM4 - (500m)

 

 

Golf

07:00 - 13:09

Cá nhân và đồng đội nam nữ

 

 

Cầu mây

11:00 - 12:00

Regu nữ

Bảng A

Việt Nam - Campuchia

Bắn súng

08:00 - 9:30

50m súng ngắn nam

Loại

Nguyễn Hoàng Phương, Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường

08:00 - 10:30

25m súng ngắn nữ

Loại

Triệu Thị Hoa Hồng, Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà

10:30 - 11:30

50m súng ngắn nam

Chung kết

 

11:30 - 12:30

25m súng ngắn nữ

Chung kết

 

11:30 - 12:30

Trao HC 50m súng ngắn nam

 

 

13:00 - 14:00

Trao HC 25m súng ngắn nữ

 

 

Bắn đĩa bay

9:00 - 13:30

Trap Men

 

Lưu Thế Kỳ, Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp

Bi sắt

10:00 - 12:00

Đôi nam

Loại

Ngô Ron, Trần Thạch Lam - Singapore

12:00 - 14:00

Đôi nữ

Loại

Ngô Thị Huyền Trân, Nguyễn Thị Thi - Lào

13:00 - 15:00

Đôi nữ

Bán kết

 

13:00 - 15:00

Đôi nam

Bán kết

 

15:30 - 17:30

Đôi nữ

Chung kết

 

15:30 - 17:30

Đôi nam

Chung kết

 

Bowling

9:00 - 12:00

Bộ ba nam

Block 1

Lê Công Hưng, Phạm Quốc Bảo Kỳ, Nguyễn Thành Phố

Lê Thanh Nhã, Nguyễn Trọng Hiếu

Bộ ba nữ

Block 1

Đinh Ngọc Thu, Nguyễn Thu Huyền

Trương Thanh Huyền

13:00 - 16:00

Bộ ba nam

Block 2

Lê Công Hưng, Phạm Quốc Bảo Kỳ, Nguyễn Thành Phố

Lê Thanh Nhã, Nguyễn Trọng Hiếu

Bộ ba nữ

Block 2

Đinh Ngọc Thu, Nguyễn Thu Huyền

Trương Thanh Huyền

16:00 - 17:00

Victory Ceremony

 

 

 

Phạm Kiên (thethaovietnam.vn)

Để lại một bình luận

Thông tin phản hồi (0)

Bài mới cùng mục

Thông tin Thể thao Việt Nam
- Trụ sở: P601, CT4 chung cư Booyoungvina, Mỗ Lao, Hà Đông

ttvn

Top